Dasawa itace tsari na kyale itacen balaguro don ci gaba da girma a kan sabuwar ƙasa, sau da yawa yayin gina hanyoyin gari, wuraren shakatawa, ko alamun alamun ƙasa. Koyaya, wahalar dasawa ta itace kuma ya taso, kuma ragin rayuwa shine babban kalubale a tsakanin su. Domin, da zarar Tushen sun lalace, ci gaban itacen za a ƙuntatawa, kuma za a iya tsayawa takara mai girma, wanda shine babbar asara ga jam'iyyar. Saboda haka, yadda za a inganta rayuwar rayuwa ta dasawa ya zama babbar matsala ce mai mahimmanci.
A fuskar wannan matsalar, wannan digon itacen ya zama. Digger na itace, kamar yadda sunan ya nuna, wani inji na musamman da ake amfani da shi ga dasawa. Daban da kayan gargajiya da mutane suke amfani da su a baya, fa'idar digger na bishiya ita ce cewa zata iya tabbatar da amincin ƙasa ball a tushen itacen da ya fi girma. A lokaci guda, injin din tono mai kuma yana rage farashin dasawa, wanda ya sami cikakken bayani game da darajar fasaha a kare muhalli. Don sanya shi kawai, injin bishiya yana da matakai masu zuwa don kammala aikin dasawa. Na farko, tsirowar bishiyoyi dole ne su haƙa ƙasa, gami da tushen bishiyoyi, kafin su kawo shi kuma suna juyar da shi akan sabuwar ƙasa. Don yanayin ɗan gajeren lokaci, ingantacciyar hanya ta tsiro na itace zai iya kammala ayyukan tigging, wanda ba wai kawai yana adana lokaci ba akan ci gaban ɗan adam. Koyaya, na dogon-nesa da tsari na dadewa, wajibi ne don jakar bishiyoyin da aka haƙa don hana ƙasa ƙwallon ƙasa da riƙe su ta hanyar mota zuwa inda za a iya zuwa. Hakanan ana iya amfani da injin bishiya a cikin cikakkun bayanai a cikin tsarin tsarin, da kuma jagorar satar zobe da ke sarrafa yanayin zobe, da kuma hanyar sarrafa hydraulic. abun da ke ciki. Tsarin aikinta yana da matukar mahimmanci. Lokacin aiki, buɗewar da rufe matsin hydraulic zai buɗe tallafin zoben, sanya seedlings da za a haƙa a tsakiyar ringin ringi. Bayan haka, shebur yana sarrafawa ƙasa, kuma shebur ya raba gaba ɗayan seedling da kuma m ƙasa ball daga ƙasa, sa'an nan kuma don cimma cikakkiyar hanyar aikin gungun bishiyar bishara.
A takaice, ginin sararin samaniya na zamani na buƙatar ingantaccen tsari, kimiya da kuma mahaɗan ƙwararrun ƙwararrun asalin ƙasa ba kawai suna taimakawa kimiyyar muhalli da fasaha ba. An yi imani da cewa tare da ci gaba da ci gaban fasaha, fasahar tono ta tono zata zama matacce kuma za a iya zama wani bangare mai mahimmanci na ci gaban birane.


Lokaci: Apr-21-2023